SỐ LƯỢT TRUY CẬP

3
7
2
1
8
2
3
Danh bạ thư điện tử 
Nội dung tìm:
  
Tìm theo:
 
 
Tổng số : 45
STTHọ tênĐịa chỉ thư điện tửChức vụPhòng banĐơn vị
1Trần Văn Sỹsytv@baclieu.gov.vnPhó Giám đốc (phụ trách)Ban Giám đócSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
2Phan Chí Quangquangpc@baclieu.gov.vnPhó Giám đốcBan Giám đócSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
3Nguyễn Sỹ Trungtrungns@baclieu.gov.vnPhó Chánh Văn phòngVăn phòng SởSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
4Cao Tuyết Maimaict@baclieu.gov.vnPhó Chánh Văn phòngVăn phòng SởSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
5Đặng Văn Thướtthuotdv@baclieu.gov.vnChuyên viênVăn phòng SởSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
6Phạm Thị Ngọc Thuthuptn@baclieu.gov.vnChuyên viênVăn phòng SởSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
7Nguyễn Thị Thuỳ Dươngduongntt@baclieu.gov.vnChuyên viênVăn phòng SởSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
8Lê Thị Ngọc Thuầnthuanln@baclieu.gov.vnVăn phòng SởSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
9Phan Văn Đàndanpv@baclieu.gov.vnChánh thanh traThanh tra Tài chínhSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
10Nguyễn Văn Phươngvanphuong@baclieu.gov.vnThanh tra viênThanh tra Tài chínhSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
11Trần Thị Thuỳ Nhưnhuttt@baclieu.gov.vnThanh tra viênThanh tra Tài chínhSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
12Phạm Thuỳ Dungphamthuydung@baclieu.gov.vnChuyên viênThanh tra Tài chínhSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
13Võ Quốc Khánhkhanhvq@baclieu.gov.vnChuyên viênThanh tra Tài chínhSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
14Nguyễn Hoàng Nhiệmnhiemnh@baclieu.gov.vnTrưởng phòngPhòng Quản lý Giá và Công sảnSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
15Nguyễn Văn Útutnvstc@baclieu.gov.vnPhó Trưởng phòngPhòng Quản lý Giá và Công sảnSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
16Trần Thành Thithitt@baclieu.gov.vnChuyên viênPhòng Quản lý Giá và Công sảnSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
17Nguyễn Minh Luânluannm@baclieu.gov.vnChuyên viênPhòng Quản lý Giá và Công sảnSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
18Trần Kim Liênlientk@baclieu.gov.vnChuyên viênPhòng Quản lý Giá và Công sảnSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
19Vương Ý Nhưnhuvy@baclieu.gov.vnChuyên viênPhòng Quản lý Giá và Công sảnSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
20Phùng Thị Vân Phươngphuongptv@baclieu.gov.vnChuyên viênPhòng Quản lý Giá và Công sảnSở Tài chính tỉnh Bạc Liêu
Trang đầu tiênTrang trước123Trang tiếp theoTrang cuối